หัวข้อ: จมูกเก่าไม่โอเคหรอ มาเลยจ้า มาที่นี้เลยจ้า จบแน่นอน  (อ่าน 92 ครั้ง)

kayroro

• *
ดีจ้า ชื่อเคน๊า วันนี้ เคจะมาบอกเล่าเรื่องราวการเสริมจมูกครั้งใหม่ คือที่เก่าทำแล้วมันถูกใจ เลยมาทำใหม่ รอบนี้เคทำที่ เอเมด คลินิก จ้า คือที่เลือกที่นี่เพราะเห็นหลายคนทำออกมาแล้วสวยมาก สนใจก็ไปส่องดูนะ https://www.facebook.com/AmedOfficial ซึ่งเคก็ดูรีวิวจากในนี้แหละ เคสแก้จมูกของที่นี่แต่เคสออกมาสวย ทั้งนั้นเลย

ภาพซ้าย : ก่อนทำ ภาพขวา : หลังทำ

ที่เคทำจะเป็นการเสริมแบบใช้ซิลิโคนเกรดพรีเมี่ยมและกระดูกหลังหูรองปลาย เพื่อที่จะได้ปลายที่สวย เป็นธรรมชาติและยังป้องกันการทะลุอีกด้วย เพิ่มตัดปีกเข้าไปด้วยเลยจะได้สวยจบ วันที่เข้าไปพบกับคุณหมอ บอกเลยว่าตื่นเต้นมากๆ ใจเต้นรัวๆ คุณหมอให้คำปรึกษาและพูดคุยเป็นกันเองมาก

ช่วง 2 - 3 วันแรก บวมหนักมาก 

ก่อนทำบอกเลยว่ากลัวมาก แต่ว่าคุณหมอมือเบามาก ทำให้ความกลัวต่างๆหายไปเลย หลังทำคุณหมอแนะนำให้กินยาให้ตรงเวลานะ ดูแลตัวเองดีๆ จะได้หายไวๆ ทานน้ำมะพร้าวเยอะๆ จะช่วยลดอาการบวมลงได้

ช่วง 7-14 วัน แต่ก็ยังบวมๆ อยู่นะ

ความรู้สึกตอนนี้หรอ บอกเลยปลื้มมาก มีความมั่นใจมาก ใครๆ ก็ว่าสวย แนะนำเลยจ้า เอเมด คลีนิก รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน !!! ลองทักไปคุยกับมาดามดูก็ได้นะ @amedclinic

ภาพปัจจุบัน ประทับใจมากๆ ใครๆ ก็ว่าสวย หมายถึงหนูหรอ เปล่าค่ะ เขาหมายถึงจมูก 555
เมื่อ: ธันวาคม 18, 2018

Mumini

• *
ว๊าวๆ ปลายดูละมุ่นมากเลย สวยกว่าเดิม
ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2018

AoyAmi

• *
สวยมากจ้า แก้แล้วละมุนมาก
ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018

Tororo

• *
สวยเลยค่ะ ทำที่เอเมดเหมือนกัน
ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2018

kayroro

• *
สวยเลยค่ะ ทำที่เอเมดเหมือนกัน
ใช่จ้า สำนักแม่มาดาม 555555
ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2018

Aunyoong

• *
หล่อมากๆ อุ๊บ !! สวยมากๆ เลยจ้า
ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 03, 2019