หน้าผิดรูปใครช่วยเราได้บ้าง TT : ศัลยกรรม ความงาม และสุขภาพ สำหรับผู้หญิง

หัวข้อ: หน้าผิดรูปใครช่วยเราได้บ้าง TT  (อ่าน 254 ครั้ง)

auja

• *
เราตัดไขมันกระพุ้งแก้มมา วันนี้ได้ 25 วันแล้วค่ะ
เรารู้สึกเฟลมาๆ รูปหน้าเรายุบไปลงแบบผิดรูปมาก
แล้วทำแล้วยิ่งทำให้ดูโหนกแก้มสูงมากด้วย
( ใครโหนกแก้มสูง เราแนะนำอย่าทำเลย ไม่งั้นจะเป็นเหมือนเรา)
ก่อนทำเราเป็นคนมีแก้มนะ แต่เหมือนเอาออกมากเยอะเกินไป
ซึ่งตอนทำเราก็บอกหมอแล้วว่าเราไม่เอาหน้ายุบลงไปนะ
มีใครทำแล้วไม่ดีบ้างคะ แก้ไขอย่างไรกันบ้าง
เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017

น้องแหวว

• *
การแก้ไขในกรณีนี้แนะนำให้ฉีดไขมัน หรือ Fat Transfer มากกว่าการฉีดฟิลเลอร์เพื่อป้องกันหน้าย้อยลงมาค่ะ และอาจจะทำเลเซอร์ยกกระชับเข้าไปเสริมด้วยค่ะ
ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017