หัวข้อ: สวยอยู่แล้วอยากสวยอีก อิอิ  (อ่าน 231 ครั้ง)

caplock

• *
เราอยากถามเรื่องฉีดปากให้อิ่ม  คือเราเป็นคนปากบางแถมยังแห้งอีก มันดูเหี่ยวๆอ่ะ หน้าเกลียดมาก ใช้วาสลีนก็แล้ว ลิปมันหลายๆยี่ห้อก็ไม่ได้ผล ขี้ผึ่งก็ไม่ได้ผล พอทาลิปสติกก็จะเป็นร่องๆ ลิปแมตนี่อย่าหวังเลย เซ็งค่ะ ก็เลยอยากไปฉีดปากอิ่ม พวกเมโสฟิลเลอ์งี้ แต่ไม่ได้ฉีดให้ใหญ่เหมือนสาวๆฝรั่งที่กำลังฮิตนะ แค่ให้มันอิ่มดูตึงขึ้นมาบ้าง มีใครแนะนำเราได้บ้าง ฉีดกี่ซีซี เจ็บมั้ย
เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017

น้องแหวว

• *
ฉีดฟิลเลอร์ปากได้ค่ะ ง่าย ๆ ไม่มีปัญหา ฉีดกันเป็นปกติค่ะ
ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017