หัวข้อ: ตัดปีกจมูก เจ็บมากไหมและแผลใหญ่ไหม  (อ่าน 610 ครั้ง)

lipta

• *
อยากตัดปีกจมูกมากๆ

แต่ว่า กลัวอย่างเดียวคือ เจ็บ
และกังวลว่า ถ้าตัดปีก จะมีแผลใหญ่ไหม กี่วันถึงจะหาย
เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017

Phi Beauty Phuket

• *
ตัดปีกจมูกก็จะเจ็บตอนฉีดยานะคะ  แผลไม่ใหญ่ค่ะ มีเฉพาะที่ปีกจมูก และ แผลจะหายประมาน 2-3 สัปดาห์ค่ะ
ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2018

gurubeautyka

• **
ไม่ใหญ่คะ แนะนำเสริมจมูกไปด้วยเลย จะได้เจ็บตัวที่เดียว เดี๋ยวๆนี้คลินิคดังๆเยอะ ลองดูคะ
ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018

หนูนา

• *
เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ เสริมจมูกไปด้วยเลยค่ะจะได้สวยครบจบในครั้งเดียว แนะนำคลินิคเลอแบ็งค็อคคุณหมอโอภาสค่ะ
ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 03, 2018