หัวข้อ: สวยไหม? ก็สวยนะ... ใหญ่ไหม? ก็ใหญ่นะ...  (อ่าน 45 ครั้ง)

que_123

• *
ฮัลโหลๆๆ สาวๆๆ ไม่ต้องงงค่ะ เราก็งง 555+ จะขอนุญาติมารีวิวความงามค่ะ อิอิ
ความงามที่ว่านี้ก็คือ....... หน้าอกค่ะ เราไปเสริมหน้าอกมาได้ 1 เดือนแล้วค่ะ เย้ๆๆๆๆ เอามาโชว์ๆ

เราเสริมขนาดพอดีๆ กระจุ๋ม กระจิ๋มค่ะ 375cc ซิลิโคนเมนเตอร์ค่ะ เสริมกับคุณหมอโภคิน
ที่แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก ราคาแค่ 70,000 บาทเองค่ะ ถูกมากๆเลย แต่รอคิวนาน บังเอิญใจร้อน 555+
เลือกขนาดนี้เพราะว่าเราหาดูรีวิวและขนาดกำลังสวย ไม่ใหญ่เกิดไป แต่ก็ไม่เล็กมาก ดูธรรมชาติๆ
ใช้เวลาตัดสินใจไม่นานเลยค่ะ แค่มีความคิดว่าอยากเสริมก็จองเลย ไม่หาข้อมูลด้วยค่ะ เพราะเล็งไว้นานแล้ว
มีคนรู้จักและเพื่อนๆไปเสริมมากันเยอะค่ะ เลยไม่หาข้อมูลอะไรเลย นอกจากหารีวิวขนาดต่างๆ

รอคิวคุณหมอประมาณอาทิตย์กว่าๆเลยค่ะ คิวที่ว่างอยู่เป็นคิวคุณหมอชาติชาย เลยต้องรอๆๆ
คุณหมอโภคินน่ารักมากๆเลยค่ะ คุยเก่ง ข้อมูลเยอะ และหล่อด้วย 555+ ไม่เชื่อลองหาดูรูปตามเน็ตได้
การผ่าตัดแบบดมยาสลบค่ะ ใช้เวลาผ่าตัดประมาณ 1 ชม. ก็ออกมานานพักที่ห้องรับรองแล้วค่ะ
พออาการมึนๆเบลอๆหาย คุณหมอก็อนุญาติให้กับบ้านได้เลยค่ะ จะมีอาการคลื่นไส้บ้าง อาการคล้ายๆคนเมา
ทานข้าว ทานยา และนอนพักก็ดีขึ้นค่ะ มีอาการเจ็บบ้างแต่ก็ทนได้ เวลาเข้าห้องน้ำต้องมีคนช่วยพยุง
ประมาณ 2-3 วัน ก็ลุกเองได้ และอาการเจ็บก็ไม่ค่อยมีแล้วค่ะ เจ็บนะ แต่ไม่เหมือนสิบล้อทับ คอนเฟิร์ม!!

ตอนนี้ครบ 1 เดือนแล้ว หน้าอกนิ่มเป็นธรรมชาติอย่างที่ต้องการ ทรงสวย ขนาดพอดีกับตัวเรา
ส่วนรอยแผลตอนนี้ก็จางไปบ้าง แต่ยังไม่หาย 100% ค่ะ แผลอยู่ใต้เต้านมพอดี ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่ค่อยเห็นค่ะ
ยาทาลดรอยแผลเป็นเราใช้ยี่ห้อ stratamed ราคาพันนิดๆ ซื้อที่คลีนิกก็ได้ ตามร้านขายยาหายากค่ะ
เราว่ารอยจางลงเร็วดีค่ะ สำหรับกระทู้นี่ ก็ขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้ มาดูกันเยอะนะคะสาวๆ บายยยยย

เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018

tor

• *
ทรงสวยดีนะ
ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018